ขอแสดงความยินดีกับ ผอ.กิตติยพันธ์ ปันแก้ว ได้รับรางวัลข้าราชการพลเรือนดี
โรงเรียนศรีจอมทอง##แสดงความยินดีกับท่านผอ.กิตติยพันธ์ ปันแก้ว##ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีจอมทอง##เนื่องในโอกาสได้รับการยกย่องเชิดชูเกียรติให้เป็นข้าราชการพลเรือนดี ระดับจังหวัดเชียงใหม่ ประจำปี พุทธศักราช 2566 เนื่องในวันข้าราชการพลเรือนประจำปี 2567## 31 มีนาคม 2567
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/04/434724811_799415755573908_144233860802476913_n-1024x683.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/04/434746706_799415788907238_2334262084861922738_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/04/433142285_799415662240584_7325317266052713160_n.jpg)