วางหรีดเคารพศพพ่อน้อยรักษ์ นามเทพ
นางสาวดวงมณี ทองนาเมือง และนางเสรีรัตน์ ยอดสรรเสริญรองผู้อำนวยการโรงเรียน##นำหัวหน้างานและเลขางานโรงเรียนศรีจอมทอง ตัวแทนคุณครูโรงเรียนศรีจอมทอง##วางหรีดเคารพศพพ่อน้อยรักษ์ นามเทพ บิดาของอ้ายใหญ่ร้าน the big ผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนศรีจอมทอง##ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวนามเทพในการสูญเสียคุณพ่อในครั้งนี้ค่ะ##วันอาทิตย์ ที่ 24 กันยายน 2566
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/383093414_693182356197249_8158977094608264794_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/382711947_693182802863871_8516609107834746705_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/382450601_693182382863913_42191676080661863_n-1024x768.jpg)