การแข่งขันทักษะวิชาการระดับภาคเหนือ ณ จังหวัดนครสวรรค์
ขอบพระคุณทุกกำลังใจที่เชียร์พวกเรา###การแข่งขันทักษะวิชาการระดับภาคเหนือโรงเรียนศรีจอมทองเข้าร่วมการแข่งขัน 3 รายการ##ผลการแข่งขัน 2 เหรียญทอง 1 เหรียญเงิน##แสดงความยินดีด้วยนะคะ เป็นกำลังใจและส่งกำลังใจให้กับตัวแทนนักเรียนโรงเรียนศรีจอมทอง##เข้าร่วมการแข่งขันมหกรรมทักษะวิชาการระดับภาคเหนือ##ณ จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368041225_673680151480803_4108839198051198839_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368044055_673680238147461_6338322956860983802_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368044672_673680214814130_6275870349709844761_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368067548_673680174814134_1327026504883380181_n-1024x512.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368189757_673777568137728_2735633527660263737_n.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368183225_673777594804392_5777055272410083269_n.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/08/368161360_673777561471062_2257363726233635647_n.jpg)