ร่วมเคารพศพคุณพ่อยงยุทธ ศิริกาศ คุณพ่อของคุณครูธิดารัตน์ ศิริกาศคุณครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ห้อง MEP 1
โรงเรียนศรีจอมทอง##นำโดยท่านผอ.กิตติยพันธ์ ปันแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีจอมทองและคุณครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ##ร่วมเคารพศพคุณพ่อยงยุทธ ศิริกาศ คุณพ่อของคุณครูธิดารัตน์ ศิริกาศคุณครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ห้อง MEP 1##ณ อำเภอสูงเม่น จังหวัดแพร่##อุทิศบุญกุศลในครั้งนี้ขอให้ดวงวิญญาณของคุณพ่อยงยุทธ สู่สรวงสวรรค์ ด้วยเทอญเสาร์ ที่ 2 กันยายน 2566
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/374741096_681406187374866_4416592449587411156_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/374747319_681406227374862_5855331617293623891_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/374774776_681418104040341_2161547850724429891_n-1024x768.jpg)
![](https://www.srichomtong.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/10/373647208_681406357374849_4656286784850160388_n-1024x768.jpg)